SHIRIKA LA VIWANGO TANZANIA (TBS)

TAARIFA KWA WAAGIZAJI MAGARI KUTOKA NJE KUHUSU
UWEPO WA MATAPELI

Dar es Salaam, 25 Aprili, 2021

Shirika la Viwango Tanzania (TBS) lina utaarifu umma kuwa limepokea malalamiko
ya uwepo wa baadhi ya mawakala wasio waaminifu wanao wadanganya wateja
wenye magari yaliyowasili bandarini kulipa gharama za ziada ili kuweza kutoa
magari hayo.

Hivyo basi, TBS inapenda kuwataarifu na kuwatahadharisha waagizaji na wanaotoa
magari bandarini kuwa;

1. Hakuna gharama zozote za ziada za utoaji magari baada ya ukaguzi bandarini
tofauti na ada ya ukaguzi (Inspection fee USD 140 + TZS 30,000/ Service fee).

2. Malipo yote ya ukaguzi ni lazima yalipwe kupitia mfumo wa kielektroniki (control
number) na risiti lazima itolewe.

Kwa maelezo zaidi tafadhali piga namba ya bure: 0800110827.
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Gladness H. Kaseka
MKUU WA KITENGO CHA UHUSIANO NA MASOKO



